Máy bơm chữa cháy điện Stella ST32-160B 2.2kW
Tổng quan về máy bơm chữa cháy điện Stella 3HP ST32-160B (2.2kW)
Bơm chữa cháy điện Stella 3HP ST32-160B (2.2kW) thuộc dòng máy bơm ly tâm liền trục của thương hiệu Stella. Sản phẩm có dải công suất đa dạng có thể đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng dụng khác nhau của Quý khách. Hôm nay hãy cùng Thái Hưng Phát tìm hiểu kỹ hơn về sản phẩm bơm cứu hỏa điện Stella ST32-160B nhé!
Thông số cơ bản của bơm chữa cháy điện trục liền Stella ST32-160B 2.2kW
Bảng mô tả chi tiết máy bơm chữa cháy điện trục rời Stella ST32-160B 2.2kW
ModelST32-160B
Công suất2.2kW – 3 HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng6 – 24 m3/h
Cột áp28.5 – 14.8 m
Tốc độ vòng quay2900rpm
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Cánh quạtLy tâm dạng đóng, chất liệu Gang/ Inox304
Thân bơm, vỏ động cơGang đúc
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Họng hút x họng đẩy50 x 32 mm
Xuất XứViệt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST32-160B 2.2kW
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST32-160B 2.2kW
Bơm Stella điện liền trục ST32-160B có thông số hoạt động gồm:
  • Công suất hoạt động của máy không quá lớn là 22kW tương đương 3HP khi nối với nguồn điện 3 pha (380V/50Hz)
  • Lưu lượng bơm có thể cung cấp mỗi giờ trong khoảng 6 – 24 m3/h.
  • Cột áp của máy cao khoảng 28.5 – 14.8 m.
  • Họng hút và họng đẩy của máy lần lượt là 50x32mm.
Cấu tạo chi tiết máy bơm chữa cháy Stella điện liền trục ST32-160B 2.2kW
Cấu tạo chi tiết máy bơm chữa cháy điện Stella ST32-160B 2.2kW
Bảng thông số kích thước chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST32-160B 2.2kW
  • Cánh bơm kín được chế tạo từ gang hoặc inox 304 có nhiệm vụ dẫn nước từ trong ra ngoài.
  • Phớt bơm từ cao su có nhiệm vụ làm kín buồng bơm, ngăn nước rò rỉ ra ngoài.
Ưu điểm của máy bơm chữa cháy điện Stella 3HP ST32-160B (2.2kW)
Thái Hưng Phát – Địa điểm mua bơm chữa cháy điện Stella 3HP ST32-160B uy tín, chất lượng
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Khi mua hàng tại Công ty chúng tôi, Quý khách hàng sẽ nhận được hàng ngàn quyền lợi và ưu đãi:
  • Được chủ động chọn model động cơ phù hợp với nhu cầu và ngân sách.
  • Giá hợp lý có chiết khấu cao.
  • Được hỗ trợ và tư vấn miễn phí bởi các chuyên viên kỹ thuật có chuyên môn cao.
Thông tin liên hệ:
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel