Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200B 11kW
Tổng quan về máy bơm PCCC động cơ điện Stella 11kW ST50-200B
Máy bơm PCCC động cơ điện Stella ST50-200B 11kW là bơm thuộc dòng máy bơm nước ly tâm trục liền với công suất trung bình. Sản phẩm này được lắp ráp trên dây chuyền hiện đại tại Việt Nam, đạt chuẩn quốc tế về chất lượng. Vì thế máy luôn được đánh giá có hoạt động mạnh mẽ và bền bỉ, đáp ứng mọi yêu cầu trong công tác PCCC. Để hiểu rõ hơn về dòng máy bơm điện chữa cháy này, trong bài viết này, hãy cùng Thái Hưng Phát tìm hiểu ngay những thông tin cơ bản về sản phẩm máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200B này nhé!
Các thông số cơ bản về máy chữa cháy điện Stella ST50-200B 11kW
Bảng mô tả chi tiết máy bơm chữa cháy điện trục rời Stella ST50-200B 11kW
ModelST50-200B
Công suất11 kW – 15 HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng22 – 72 m3/h
Cột áp51 – 32 m
Tốc độ vòng quay2900rpm
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Cánh quạtLy tâm dạng đóng, chất liệu Gang/ Inox304
Thân bơm, vỏ động cơGang đúc
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Họng hút x họng đẩy65 x 50 mm
Xuất XứViệt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200/11 11kW
Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200/11 11kW
Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200B là máy bơm trục liền có công suất hoạt động 11 kW – 15 HP. Khi kết nối với nguồn điện 3 pha (380V/50Hz) bơm có thể cung cấp lưu lượng nước tối đa đến 72 m3 và có cột áp tối đa 51m. Họng hút và họng xả được đúc liền với đầu bơm lần lượt có kích thước là 65 x 50 mm. Vỏ động cơ có chứa lớp vật liệu cấp F cách điện hiệu quả và lớp chống bụi, chống nước IP55 bảo vệ tối đa cho máy.
Chi tiết cấu tạo của Máy bơm PCCC điện trục liền Stella ST50-200A 15kW
Cấu tạo chi tiết Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200/11 11kW
Bảng thông số kích thước chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200/11 11kW
  • Phớt bơm có tác dụng làm kín đầu bơm, giúp bơm làm việc ổn định mà không bị rò rỉ nước ra ngoài.
Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200B có thiết kế đơn giản
Một số lưu ý khi sử dụng máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200B 11kW
Dưới đây là một số lưu ý khi bạn tiến hành sử dụng máy bơm PCCC điện Stella ST50-200B:
Thái Hưng Phát- Địa điểm mua máy bơm PCCC động cơ điện Stella ST50-200B 11kW uy tín
Từ lâu, công ty máy bơm PCCC Thái Hưng Phát là địa điểm sản xuất và phân phối máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-200B 11kW chất lượng cao. Chúng tôi tự tin sẽ đáp ứng được yêu cầu và tiêu chí của Quý khách hàng về chất lượng sản phẩm và dịch vụ:
  • Sản phẩm chính hãng 100% và số lượng luôn có sẵn.
  • Bảo hành 1 năm, hỗ trợ đổi trả 1-1 (lỗi từ NSX).
  • Được tư vấn và hỗ trợ nhiệt tình từ đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp.
  • Giá cả tại xưởng hợp lý.
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel