Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250B 18.5kW
Tổng quan về máy bơm chữa cháy điện Stella 25HP ST50-250B
Các thông số cơ bản về máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250B 18.5kW
Bảng mô tả chi tiết máy bơm chữa cháy điện trục rời Stella ST50-250B 18.5kW
ModelST50-250B
Công suất18.5 kW – 25 HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng25 – 78 m3/h
Cột áp79.5 – 50.6 m
Tốc độ vòng quay2900rpm
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Cánh quạtLy tâm dạng đóng, chất liệu Gang/ Inox304
Thân bơm, vỏ động cơGang đúc
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Họng hút x họng đẩy65 x 50 mm
Xuất XứViệt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250B 18.5kW
Máy bơm Stella ST50-250B là dòng máy bơm chữa cháy điện, để máy bơm hoạt động hiệu quả, chúng ta cần kết nối máy bơm PCCC điện Stella ST50-250B với nguồn điện điện áp 3 pha 380V/50Hz.
Bơm có thể chạy với mức công suất 18.5 kW – 25 HP. Lượng nước mỗi giờ mà bơm có thể cung cấp được lớn nhất là 78 m3 và cột áp tối đa 79.5 m. Để hút và xả được lưu lượng nước trên, họng hút và họng đẩy của bơm có kích thước lần lượt là 65 x 50 mm.
Mô tả cấu tạo chi tiết của máy chữa cháy điện Stella ST50-250B
Cấu tạo chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250B 18.5kW
Bảng thông số kích thước chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250B 18.5kW
Đầu bơm Stella ST50-250B được đúc hoàn toàn từ gang có kết cấu chắc chắn, chịu áp lực tốt
Ứng dụng của máy bơm chữa cháy điện Stella 25HP ST50-250B 18.5kW
Thái Hưng Phát- Địa chỉ mua máy bơm chữa cháy điện Stella 25HP ST50-250B chính hãng
Thái Hưng Phát- Địa chỉ mua máy bơm chữa cháy điện Stella ST50-250B chính hãng
  • Sản phẩm có chất lượng cao và luôn sẵn có tại xưởng.
  • Giá cả ưu đãi, chính sách chiết khấu hấp dẫn.
  • Bảo hành và hỗ trợ trong 12 tháng.
  • Đội ngũ tư vấn có chuyên môn và nhiệt tình luôn sẵn sàng giải đáp 24/24.
Bên cạnh đó, còn rất nhiều ưu đãi hấp dẫn khác đang chờ Quý khách!
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel