Máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C 15kW
Tổng quan về sản phẩm bơm PCCC điện Stella 20HP ST65-200C (15kW)
Bơm PCCC điện Stella 20HP ST65-200C (15kW) là dòng máy bơm điện trục liền của thương hiệu Stella được rất nhiều người biết đến. Sản phẩm luôn đứng đầu trong danh sách các loại máy bơm điện cứu hỏa chất lượng và hoạt động hiệu quả. Chắc hẳn rằng bạn cũng đang rất tò mò về sản phẩm này! Vậy hãy cùng Thái Hưng Phát tìm hiểu rõ hơn về bơm Stella ST65-200C dưới bài viết sau nhé!
Thông số về máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C
Bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C 15kW có cấu tạo đơn giản, gọn gàng nhưng lại sở hữu các thông số vô cùng vượt trội. Để giúp Quý khách hàng đưa ra lựa chọn chính xác, phù hợp với hệ thống bơm cứu hỏa tại đơn vị mình, Thái Hưng Phát đã tổng hợp lại một số thông tin dưới đây, mời các bạn theo dõi:
Bảng mô tả chi tiết máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C 15kW
| Model | ST65-200C |
| Công suất | 15 kW – 20 HP |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Lưu lượng | 54 – 132 m3/h |
| Cột áp | 44.8 – 32 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Lớp cách điện | F |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Cánh quạt | Ly tâm dạng đóng, chất liệu Gang/ Inox304 |
| Thân bơm, vỏ động cơ | Gang đúc |
| Trục bơm | Thép không gỉ hoặc inox304/45# |
| Họng hút x họng đẩy | 80 x 65 mm |
| Xuất Xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C 15kW
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C 15kW
Bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C sở hữu công suất hoạt động từ 15kW – 20HP, sử dụng điện 3 pha để vận hành.Kích thước của họng hút và họng đẩy là 80 x 65mm. Nhờ đó, bơm Stella ST65-200C có thể cung cấp được 54 – 132 m3/h với cột áp trong khoảng 44.8 – 32m. Vỏ động cơ trang bị lớp cách điện tương đối cao (F) và lớp bảo vệ IP55 chống bụi, ngăn ngừa nước hiệu quả.
Mô tả cấu tạo của máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C
Bảng cấu tạo chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C 15kW
Bảng thông số kích thước chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella ST65-200C 15kW
Một số lưu ý khi sử dụng máy bơm điện chữa cháy Stella ST65-200C
Thái Hưng Phát – Địa điểm cung cấp uy tín bơm PCCC điện Stella 20HP ST65-200C (15kW)
Thái Hưng Phát – địa điểm cung cấp uy tín máy bơm điện Stella uy tín, chất lượng
Mọi sản phẩm máy bơm PCCC của Stella tại Thái Hưng Phát luôn đạt các tiêu chí:
- Về chất lượng: Chất lượng 100% chính hãng với các giấy tờ đầy đủ: tem kiểm định, phiếu bảo hành,…