Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW
Tổng quan về máy bơm PCCC điện trục rời Stella 110kW STR100-315/110
Máy bơm PCCC điện trục rời Stella STR100-315/110 110kW là máy bơm chất lượng cao được nhiều khách hàng tin dùng. Sản phẩm này được sản xuất trên dây chuyền hiện đại, tiên tiến tại Công ty Thái Hưng Phát – đơn vị độc quyền của Stella tại Việt Nam. Vì vậy máy luôn đảm bảo các yêu cầu khắt khe về kỹ thuật trước khi xuất xưởng.
Những thông số cơ bản về máy bơm chữa cháy điện Stella STR100-315/110 110kW
Sự khác biệt giữa các loại máy bơm chính là về các thông số, vì vậy chúng ta cần tìm hiểu chính xác để nắm rõ thông tin về sản phẩm. Dưới đây là mô tả các thông số hoạt động của máy bơm chữa cháy điện Stella STR100-315/ 110kW, cùng tham khảo nhé!
Bảng thông số của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW
Model Đầu bơmSTR100-315/110
Động cơToàn Phát, Electrim, Teco, ATT
Công suất110kW – 150 HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng120 – 360 m3/h
Cột áp136.5 – 118 m
Tốc độ vòng quay2900rpm
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Thân bơm, khung động cơGang đúc
Cánh quạtGang, Inox304
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Khớp nốiGang đúc
Họng hút x họng đẩy125×100 mm
Xuất XứLắp ráp tại Việt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW
  • Thông số kỹ thuật động cơ
Bảng thông số kỹ thuật và biểu đồ lưu lượng trên đã thể hiện chi tiết khả năng hoạt động của máy bơm Stella STR100-315/110. Trong đó máy hoạt động với công suất: 110kW – 150HP, sử dụng là điện 3 pha( 380v – 50Hz), cung cấp nước tương đối lớn ở mức 120 – 360 m3/h, có mức cột áp 136.5 – 118m.
Họng hút, họng xả của máy là kích thước đầu hút và đầu xả lần lượt là 125x100mm. Với kích thước như vậy lưu lượng nước hút và xả ra lớn và ổn định. Máy được thiết kế với lớp cách điện F và lớp chống bụi, tiêu chuẩn chống nước, chống bụi IP55 bảo đảm an toàn trong quá trình hoạt động.
Cấu tạo kỹ thuật chi tiết của máy bơm chữa cháy điện Stella STR100-250/55 55kW
Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW cấu tạo gồm 2 bộ phận chính: đầu bơm Stella STR100-315/110 và động cơ điện chính hãng của một số hãng như Toàn Phát, Electrim, Teco, ATT,… Hai bộ phận này tách rời được kết nối với nhau bằng trục bơm.
  • Cấu tạo chi tiết đầu bơm
  • Thông số đầu bơmMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW
  • Thông số kích thước động cơMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW
Ứng dụng của máy bơm chữa cháy Stella STR100-315/110 110kW
Máy bơm chữa cháy Stella STR100-315/110 110kW có với thông số vượt trội như trên, máy hoàn toàn có thể được sử dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau:
Mua máy bơm PCCC điện trục rời Stella STR100-315/110 110kW ở đâu uy tín, chất lượng?
Mua máy bơm PCCC điện trục rời Stella chất lượng cao tại Thái Hưng Phát
Khi mua máy bơm tại Công ty Thái Hưng Phát, khách hàng sẽ nhận được nhiều đặc quyền to lớn như:
  • Cam kết bảo đảm máy bơm chính hãng 100%’
  • Sản phẩm luôn đi kèm tem kiểm định, phiếu bảo hành, hợp đồng,… đầy đủ
  • Các sản phẩm luôn có sẵn tại xưởng của Thái Hưng Phát
  • Chính sách giao hàng tận nơi và hỗ trợ chi phí vận chuyển đối với từng đơn hàng
  • Giá cả cạnh tranh và có nhiều ưu đãi
Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ:
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel