Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/55 55kW
Tổng quan về máy bơm cứu hỏa điện trục rời Stella 55kW STR100-315/55
Máy bơm cứu hỏa điện trục rời Stella STR100-315/55 55kW là sản phẩm được sản xuất bởi Công ty máy bơm chữa cháy Thái Hưng Phát, được sử dụng rộng rãi tại Việt Nam. Trong nhiều năm qua, sản phẩm luôn được đánh giá cao nhờ hiệu suất hoạt động ổn định và an toàn.
Những thông số cơ bản về máy bơm chữa cháy điện Stella STR100-315/110 110kW
Bảng mô tả chi tiết máy bơm điện trục rời Stella STR100-315/55 55kW
Model Đầu bơmSTR100-315/55
Động cơToàn Phát, Electrim, Teco, ATT
Công suất55kW – 75HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng120 – 360 m3 / giờ
Cột áp79 – 60 phút
Tốc độ vòng quay2900 vòng/phút
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Thân bơm, khung động cơGang đúc
Cánh quạtHành lang, Inox304
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Khớp nốiGang đúc
Họng hút x họng đẩy125×100mm
Xuất XứLắp ráp tại Việt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/55 55kW
Thông số kỹ thuật động cơ
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/55 55kW
    • Máy bơm Stella STR100-315/55 hoạt động với công suất 55kW – 75HP
    • Lưu lượng nước cung cấp của bơm đạt mức 60 – 300 m3/h
    • Thông số đại diện cho khả năng đẩy nước lên cao là cột áp với 76 – 59m
    • Nguồn điện máy được sử dụng là điện 3 pha (380V – 50Hz)
    • Đầu họng hút có kích thước 125mm và đầu họng xả có kích thước nhỏ hơn với 100mm.
Cấu tạo kỹ thuật chi tiết của máy bơm chữa cháy điện
  • Cấu tạo chi tiết đầu bơm
  • Thông số đầu bơm
  • Thông số kích thước động cơ
Hướng dẫn sử dụng máy bơm cứu hỏa Stella STR100-315/55 55kW
  • Bước 2: Bắt đầu khởi động máy bơm. Máy bơm cứu hỏa STR100-315/55 sử dụng động cơ điện vì thế người dùng cần phải kiểm tra và tìm nguồn điện phù hợp với máy (380V/ 50Hz) rồi tiến hành bật nút khởi động.
  • Bước 3: Tùy vào hoàn cảnh và mức độ cháy mà chúng ta cần điều chỉnh áp lực nước phù hợp.
Địa chỉ mua máy bơm cứu hỏa điện trục rời Stella STR100-315/55 55kW chất lượng
Mua máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời tại Thái Hưng Phát
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel