Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
Tổng quan về máy bơm cứu hỏa điện trục rời Stella 75kW STR100-315/75
Máy bơm cứu hỏa điện trục rời Stella STR100-315/75 75kW  là sản phẩm máy bơm chạy bằng động cơ điện chất lượng cao được sản xuất tại xưởng của Thái Hưng Phát. Sản phẩm này thường được sử dụng trong công tác cứu hỏa, chữa cháy với vai trò cung cấp nước ở áp suất cao để dập tắt đám cháy.
Thông số của máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
Bảng mô tả chi tiết sản phẩm máy bơm cứu hỏa điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
Model Đầu bơmSTR100-315/75
Động cơToàn Phát, Electrim, Teco, ATT
Công suất75kW – 100HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng120 – 360 m3/h
Cột áp99 – 80 m
Tốc độ vòng quay2900rpm
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Thân bơm, khung động cơGang đúc
Cánh quạtGang, Inox304
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Khớp nốiGang đúc
Họng hút x họng đẩy125×100 mm
Xuất XứLắp ráp tại Việt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
Thông số kỹ thuật động cơ
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
  • Máy bơm Stella STR100-315/75 công suất lớn 75kW – 100HP
  • Bơm cung cấp lưu lượng nước với 120 – 360 m3/h
  • Thông số đại diện cho khả năng đẩy nước lên cao là cột áp với 99 – 80m
  • Về nguồn điện, máy được sử dụng điện 3 pha (380V – 50Hz)
  • Vỏ động cơ có trang bị lớp cách điện F và chỉ số IPP5 đạt hiệu quả chống nước, chống bụi tối đa
  • Họng hút có kích thước là 125mm và họng xả có kích thước 100mm
Cấu tạo kỹ thuật chi tiết của máy bơm chữa cháy điện
Bảng thông số chi tiết về đầu bơm và động cơ của máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
  • Cấu tạo chi tiết đầu bơm
  • Thông số đầu bơmMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
  • Thông số kích thước động cơMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/75 75kW
Một số lưu ý khi sử dụng máy bơm điện chữa cháy Stella STR100-315/75 75kW
Địa điểm mua máy bơm cứu hỏa điện trục rời Stella STR100-315/75 75kW uy tín, chất lượng?
Nếu bạn cần tìm kiếm địa điểm mua máy bơm điện STR100-315/75 75kW chất lượng thì Thái Hưng Phát sẽ là lựa chọn tốt nhất. Trong nhiều năm qua chúng tôi luôn khẳng định vị trí độc quyền trong hoạt động lắp ráp và cung cấp các dòng máy bơm chính hãng của Stella.
Thái Hưng Phát – Địa chỉ cấp máy bơm cứu hỏa điện Stella trục rời
Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ về:
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel