Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR125-315/110 110kW
Tổng quan về máy bơm nước chữa cháy điện trục rời Stella 110kW STR100-315/110
Hiện nay các tình trạng cháy nổ đang ngày càng gia tăng tại Việt Nam. Vì thế việc phải trang bị các hệ thống PCCC là điều cần thiết tại các nhà máy, xưởng,… Trên thị trường có đa dạng các dòng máy bơm cứu hỏa khác nhau. Nếu bạn muốn tìm kiếm sản phẩm đáp ứng đủ các tiêu chí công suất lớn, uy tín và giá thành hợp lý thì có thể tham khảo ngay bơm nước chữa cháy điện trục rời Stella STR100-315/110 110kW. Một sản phẩm được sản xuất duy nhất tại Việt Nam bởi Công ty Thái Hưng Phát.
Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW
Thông số của máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110
Thông số cơ bản của máy bơm là thông tin quan trọng cung cấp cho người mua biết được khả năng hoạt động của máy bơm. Dưới đây sẽ là những mô tả thông số chi tiết của máy bơm STR100-315/90 90kW để bạn có thể dễ dàng tham khảo nhé!
Model Đầu bơmSTR125-315/110
Động cơToàn Phát, Electrim, Teco, ATT
Công suất110kW – 150 HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng140 – 500 m3/h
Cột áp103 – 70 m
Tốc độ vòng quay2900rpm
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Thân bơm, khung động cơGang đúc
Cánh quạtGang, Inox304
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Khớp nốiGang đúc
Họng hút x họng đẩy150×125 mm
Xuất XứLắp ráp tại Việt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR125-315/110 110kW
  • Thông số kỹ thuật động cơ
Các thông số mô tả ở trên cho thấy, với nguồn điện 3 pha (380V/50Hz) máy bơm Stella STR125-315/110 có khả năng hoạt động mạnh mẽ lên tới 110kW – 150HP. Máy có cột áp cao khoảng 103 – 70m cung cấp lượng nước từ 140 – 500m3/h. Họng hút và họng xả được đúc nguyên khối với đầu bơm có đường kính lần lượt là 125x100mm. Máy bơm có lớp cách điện F và lớp IP55 hạn chế được tình trạng hở điện và bám bụi, hoen gỉ trong quá trình hoạt động.
Cấu tạo kỹ thuật chi tiết của máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR125-315/110 110kW
Máy bơm Stella STR125-315/110 110kW là dòng máy bơm ly tâm ngang có cấu tạo gồm 2 bộ phận chính tách rời là đầu bơm STR125-315/110 và động cơ điện được ghép nối bằng trục bơm từ thép không gỉ.
  • Cấu tạo chi tiết đầu bơm
  • Thông số đầu bơmMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110 110kW
  • Thông số kích thước động cơ
Cách lắp đặt máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR100-315/110
Mua máy bơm nước chữa cháy điện trục rời Stella STR125-315/110 ở đâu uy tín, chất lượng?
Thái Hưng Phát – địa chỉ mua bơm chữa cháy điện Stella trục rời chất lượng
Quý khách có thể liên hệ tới các địa chỉ sau để biết thêm thông tin về sản phẩm:
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel