Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-200/90 90kW
Tổng quan về máy bơm nước chữa cháy điện Stella 125HP trục rời STR150-200/90
Máy bơm chữa cháy điện là thiết bị không thể thiếu trong hệ thống PCCC tại Việt Nam. Trong bài viết hôm nay, Công ty máy bơm PCCC Thái Hưng Phát xin giới thiệu một sản phẩm nổi bật của dòng máy Stella là máy bơm nước chữa cháy điện Stella 125HP STR150-200/90 90kW. Hy vọng qua bài viết này, Quý khách hàng có thể lựa chọn cho mình sản phẩm phù hợp.
Những thông số máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-200/90 90kW
Bảng mô tả chi tiết máy bơm điện trục rời Stella STR150-200/90 90kW
Model Đầu bơmSTR150-200/90
Động cơToàn Phát, Electrim, Teco, ATT
Công suất90kW – 125 mã lực
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng220 – 800 m3/giờ
Cột áp54 – 31,2m
Tốc độ vòng quay2900 vòng/phút
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Thân bơm, khung động cơGang đúc
Cánh quạtHành lang, Inox304
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Khớp nốiGang đúc
Họng hút x họng đẩy150×125mm
Xuất XứLắp ráp tại Việt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-200/90 90kW
Thông số kỹ thuật động cơ
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-200/90 90kW
Bơm cứu hỏa Stella STR150-200/90 có công suất 75kW – 100HP. Bơm sử dụng nguồn điện áp 3 pha (380V/50Hz). Lưu lượng nước của máy có thể bơm tới 220 – 800 m3/h cùng cột áp là 54 – 31.2 m. Kích thước đường kính ống hút là 125mm, đường kính ống xả là 100mm.
Cấu tạo kỹ thuật chi tiết của máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-200/90 90kW
Máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-200/90 90kW là máy bơm cấu tạo trục rời gồm đầu bơm Stella STR150-200/90 kết hợp cùng động cơ điện từ các hãng khác như Toàn Phát, Electrim, Teco, ATT,… Hai sản phẩm này được lắp ráp trên một khung bệ bằng thép không gỉ nguyên khối chắc chắn, hạn chế rung lắc và thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Cấu tạo chi tiết đầu bơm
  • Thông số đầu bơmMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-200/90 90kW
  • Thông số kích thước động cơMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-200/90 90kW
Hướng dẫn sử dụng máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-200/90 90kW đúng cách
  • Bước 5: Xác định van xả và van hút đều đã được mở để sẵn sàng hút và đẩy nước
Thái Hưng Phát – địa điểm cung cấp máy bơm nước chữa cháy điện Stella 125HP uy tín, chất lượng
Máy bơm cứu hỏa điện là thiết bị vô cùng quan trọng vì vậy việc tìm mua máy bơm ở đâu sẽ quyết định rất nhiều đến chất lượng của máy. Để đảm bảo Quý khách hàng sẽ mua được máy bơm Stella STR150-200/90 90kW chính hãng  thì cần phải lựa chọn đơn vị cung cấp chuyên về máy bơm PCCC.
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
  • Hàng chuẩn, chính hãng và luôn có sẵn
  • Chính sách hỗ trợ vận chuyển
  • Đổi trả nhanh chóng dễ dàng nếu lỗi phát sinh do nhà sản xuất
  • Giá cả cạnh tranh
Thông tin liên hệ:
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel