Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-315/200 200kW
Tổng quan về máy bơm cứu hỏa Stella điện trục rời 200kW STR150-315/200
Trên thị trường có rất nhiều sản phẩm máy bơm PCCC đến từ các thương hiệu lớn đang được bày bán. Dù vậy xét về mọi mặt như: chất lượng, mẫu mã, công suất hoạt động,… thì chưa có sản phẩm nào vượt qua được sản phẩm máy bơm cứu hỏa Stella điện trục rời STR150-315/200 200kW.
Những thông số máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-315/200 200kW
| Model Đầu bơm | STR150-315/200 |
| Động cơ | Melik, Toàn Phát, Electrim, Teco, ATT |
| Công suất | 200kW – 270 HP |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Lưu lượng | 240 – 760 m3/h |
| Cột áp | 120 – 75 m |
| Tốc độ vòng quay | 1500rpm |
| Lớp cách điện | F |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Thân bơm, khung động cơ | Gang đúc |
| Cánh quạt | Gang, Inox304 |
| Trục bơm | Thép không gỉ hoặc inox304/45# |
| Khớp nối | Gang đúc |
| Họng hút x họng đẩy | 200 x 150 mm |
| Xuất Xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-315/200 200kW
Thông số kỹ thuật động cơ
Máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-315/200 có công suất hoạt động vượt trội lên đến 200kW – 270HP. Với công suất lớn đó, máy có thể tải được lưu lượng nước khổng lồ từ 240 – 760 m3/h cùng với cột áp cao khoảng 120 – 75m. Họng hút và họng xả có kích thước khá lớn lần lượt 200x150mm, đủ khả năng hút và xả lưu lượng nước lớn.
Cấu tạo kỹ thuật chi tiết của máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-315/200 200kW
Cấu tạo chi tiết đầu bơm
Thông số đầu bơmThông số kích thước động cơ
- Vòng bi được chế tạo bằng gang, là sản phẩm của SKF – thương hiệu vòng bi nổi tiếng thế giới.
Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-315/250 250kW
Tính năng nổi bật của máy bơm cứu hỏa Stella STR150-315/200 200kW