Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-315/220 220kW
Tổng quan về máy bơm chữa cháy điện công suất lớn Stella 220kW STR150-315/220
Trong số các sản phẩm máy bơm chữa cháy đang được bán trên thị trường hiện nay thì máy bơm chữa cháy điện công suất lớn Stella STR150-315/220 220kW có công suất hoạt động mạnh mẽ, là sản phẩm được ưu tiên hàng đầu cho các hệ thống PCCC tại các địa điểm lớn như nhà máy, xưởng, trường học, bệnh viện,…
Những thông số máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-315/220 220kW
Model Đầu bơmSTR150-315/220
Động cơToàn Phát, Electrim, Teco, ATT
Công suất250kW – 340 HP
Điện áp380V/50Hz
Lưu lượng300 – 1000 m3/h
Cột áp135.4 – 91 m
Tốc độ vòng quay2900rpm
Lớp cách điệnF
Lớp bảo vệIP55
Thân bơm, khung động cơGang đúc
Cánh quạtGang, Inox304
Trục bơmThép không gỉ hoặc inox304/45#
Khớp nốiGang đúc
Họng hút x họng đẩy200 x 150 mm
Xuất XứLắp ráp tại Việt Nam
Bảo hành12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-315/220 220kW
  • Thông số kỹ thuật động cơ
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-315/220 220kW
Để hoạt động tại các hệ thống bơm nước PCCC hiệu quả, máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-315/220 có thể chạy với công suất tới 340HP tương đương với 250kW cùng cột áp cao 135.4 – 91m,  nhờ đó cung cấp lượng nước khổng lồ mỗi giờ khoảng 300 – 1000 m3/h. Để hút và xả nước với lượng nước khổng lồ trên, họng hút và họng đẩy của bơm có đường kính thước phù hợp là 200 x 150 mm.
Cấu tạo kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella STR150-315/220 220kW
  • Cấu tạo chi tiết đầu bơm
  • Thông số đầu bơmMáy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR150-315/220 220kW
  • Thông số kích thước động cơ
Ứng dụng của Máy bơm chữa cháy Stella trục rời STR150-315/220 220kW
  • Ngoài ra sản phẩm còn được ứng dụng chữa cháy trong lĩnh vực nông nghiệp
Địa chỉ mua máy bơm chữa cháy điện công suất lớn Stella STR150-315/220 220kW chính hãng
Thái Hưng Phát – địa chỉ mua bơm chữa cháy điện Stella trục rời chất lượng
Đến với Thái Hưng Phát, khách hàng có thể hoàn toàn yên tâm về mẫu mã, chất lượng và giá cả:
  • Chúng tôi cung cấp đầy đủ giấy tờ như: giấy chứng nhận xuất xưởng, tem kiểm định,…
  • Giá tại xưởng có chính sách chiết khấu hấp dẫn
  • Chính sách bảo hành lên tới 12 tháng và được đổi trả trong vòng 7 ngày
  • Nhân viên tư vấn 24/24 có kinh nghiệm và chuyên môn cao
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel