Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR80-315/75 75kW
Tổng quan về bơm nước chữa cháy điện trục rời 75kW Stella STR80-315/75
Mô tả các thông số của Máy bơm điện chữa cháy Stella STR80-315/75
Bảng mô tả chi tiết máy bơm điện trục rời Stella STR80-315/75 75kW
| Model Đầu bơm | STR80-315/75 |
| Động cơ | Toàn Phát, Electrim, Teco, ATT |
| Công suất | 75kW – 100HP |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 240 m3 / giờ |
| Cột áp | 123 – 80,8m |
| Tốc độ vòng quay | 2900 vòng/phút |
| Lớp cách điện | F |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Thân bơm, khung động cơ | Gang đúc |
| Cánh quạt | Hành lang, Inox304 |
| Trục bơm | Thép không gỉ hoặc inox304/45# |
| Khớp nối | Gang đúc |
| Họng hút x họng đẩy | 100×80mm |
| Xuất Xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR80-315/75 75kW
- Thông số kỹ thuật động cơ
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR80-315/75 75kW
Máy bơm chữa cháy điện Stella trục rời STR80-315/75 thường được lắp đặt trong các hệ thống PCCC tại nhà máy, xưởng,… vì sản phẩm có khả năng hoạt động với công suất cao tới 75kW – 100HP, cung cấp lượng nước mỗi giờ tối đa lên đến 240 m3 và cột áp tối đa là 80.8m.
Kích thước đầu vào và đầu ra của máy (họng hút và hỏng xả) lần lượt là 100x80mm. Trong vỏ động cơ có lớp vật liệu cách điện F đảm bảo an toàn cho người sử dụng, cùng lớp bảo vệ IP55 có khả năng chống bụi, chống nước hiệu quả.