Mô tả cấu tạo của bơm chữa cháy Diesel Stella STR65-200A/22 22kW
Cấu tạo chi tiết đầu bơm
Máy bơm chữa cháy Diesel Stella STR65-200A/22 22kW
Thông số đầu bơm:
Máy bơm chữa cháy Diesel Stella STR65-200A/22.5 22.5kW
Thông số động cơ:
  • Cánh bơm giúp truyền năng lượng từ phần động cơ của máy bơm vào nước để đưa nước dịch chuyển.
  • Vòng bi làm giảm ma sát khi máy vận hành giúp hoạt động trơn tru hơn.
  • Phớt cơ khí ngăn ngừa sự rò rỉ từ thiết bị ra ngoài.
Hướng dẫn lắp đặt máy bơm Diesel Stella STR65-200A/22 22kW
Việc lắp đặt máy bơm Diesel Stella STR65-200A/22 22kW khá dễ dàng nhưng cần phải có sự hướng dẫn chính xác, đúng kỹ thuật. Dưới đây là quy trình lắp đặt máy bơm mà các chuyên gia của Thái Hưng Phát muốn chia sẻ đến các bạn:
Bước 1: Vận chuyển:
Bước 2: Lựa chọn vị trí đặt máy bơm
Bước 3: Tiến hành lắp đặt ống hút và ống đẩy nước:
Khi tiến hành lắp đặt đường ống hút và đường ống xả, chúng ta phải lắp đặt theo thứ tự:
  • Van 1 chiều
  • Ống mồi nước
  • Van chặn
  • Bộ giảm chấn
Bước 4: Tiến hành lắp đặt hệ thống thổi khí thải:
Nên mua máy bơm Diesel Stella STR65-200A/22 ở đâu uy tín, chất lượng?
Thái Hưng Phát là địa chỉ cung cấp bơm chữa cháy Diesel Stella STR65-200A/22 22kW
  • Chủ động lựa chọn thương hiệu động cơ diesel phù hợp với nhu cầu và ngân sách của đơn vị.
  • Giá cả hợp lý, chính sách chiết khấu hấp dẫn.
  • Đội ngũ tư vấn viên nhiều kinh nghiệm sẵn sàng tư vấn tận tình, chu đáo.
Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ:
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel