Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
Vài nét về sản phẩm bơm cứu hỏa động cơ diesel Pentax CA 80-200B 40HP
Thông số kỹ thuật và đặc điểm cấu tạo của bơm cứu hỏa diesel Pentax 40HP CA 80-200B
Bảng mô tả chi tiết máy bơm chữa cháy Pentax Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
Đầu bơmPentax CA 80-200B
 Động cơ Hyundai, Weifang, Sman
Công suất (HP-KW)40HP – 30kW
Lưu lượng (m3/h)96 – 225 m³/h
Cột áp (m)50.6 – 38.6 m
Vòng tua2900
Đầu hút x đầu xả100×80 mm
Thông số kỹ thuật của bơm cứu hỏa diesel Pentax CA 80-200B 40HP
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-250B 60HP động cơ Diesel
Biểu đồ lưu lượng cột áp của Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
Máy bơm cứu hỏa Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel vận hành với công suất là 40HP tương ứng với 30kW. Bên cạnh đó, bơm được thiết kế với đầu hút có đường kính là 100mm, đầu xả có đường kính là 80mm, nhờ vậy, bơm có khả năng phân phối lưu lượng nước đạt 96 – 225 m³/h và cột áp cao 50.6 – 38.6 m.
Đặc điểm cấu tạo của Bơm cứu hỏa Pentax CA80-200B động cơ Diesel
Bảng thông số kích thước chi tiết đầu bơm Máy bơm chữa cháy Pentax CA 80-200B 40HP động cơ Diesel
Đầu bơm Pentax CA 80-200B được sản xuất tại Italia
Đơn vị nào cung cấp máy bơm cứu hỏa diesel Pentax 40HP CA 80-200B chính hãng, chất lượng?
Thái Hưng Phát – Đơn vị nào cung cấp máy bơm diesel Pentax CA80-200B chính hãng, chất lượng
Hãy liên hệ ngay với Thái Hưng Phát để được tư vấn và báo giá tốt nhất!
Mọi thông tin liên hệ:
Công ty Cổ Phần Sản Xuất và Xuất Nhập Khẩu Thái Hưng Phát
Nhận xét
Bài đăng phổ biến từ blog này
Máy bơm chữa cháy Tohatsu VE500AS
Bỏ túi kinh nghiệm chọn mua máy bơm PCCC hiệu quả
Máy bơm chữa cháy Pentax CA 100 – 200A 75HP động cơ Diesel